ദുൽഖർ സൽമാനെ നായകനാക്കി റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സല്യൂട്ട് പാക്കപ്പ് ആയി. സിനിമ പാക്കപ്പായതിനെ കുറിച്ചും ദുൽഖറുമായുള്ള ആദ്യ സിനിമയുടെ അനുഭവങ്ങളെ കുറിച്ചും സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ കുറിപ്പ് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് സംവിധായകനും നടനുമായ റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്.

‘ഡിക്യു… അതെ, നമ്മൾ അദ്ദേഹത്തെ സ്നേഹത്തോടും ആദരവോടും കൂടി ഇങ്ങനെ വിളിക്കുന്നു. നിങ്ങളോടൊപ്പം ഒരു സിനിമ ചെയ്യണമെന്ന എന്‍റെ എക്കാലത്തെയും വലിയ സ്വപ്നം എന്‍റെ ഹൃദയത്തിന്‍റ അടിത്തട്ടിൽ നിന്ന്, യാഥാർഥ്യത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ എന്നെ സഹായിച്ചതിന് നന്ദി പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, റോഷൻ ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ചിരിക്കുകയാണ്’

‘നമ്മള്‍ ഒരുമിച്ച് ചെലവഴിച്ച ഓരോ ദിവസവും, നിങ്ങൾ എന്തൊരു നല്ല മനുഷ്യനാണെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കുകയായിരുന്നു. ആ ഗുണമാണ് നിങ്ങളെ അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ഒരു നടനാക്കുന്നത്! എന്‍റെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളായ സംവിധായകരോടും ഞാൻ പറയും, ദുൽഖർ സൽമാനുമായി ജോലി ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും കടന്നുപോകേണ്ട ഒരു കരിയർ അനുഭവമാണെന്ന്. അതിനുപുറമെ, എനിക്ക് പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ലഭിച്ച ഏറ്റവും മികച്ച പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസുകളിൽ ഒന്നുകൂടിയാണ് നിങ്ങളുടേത്! മികച്ച പ്രൊഡക്ഷൻ ടീം, മികച്ച അഭിനേതാക്കൾ, നല്ല മനുഷ്യർ, എന്‍റെ സിനിമാ ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ നേടിയ മികച്ച ചങ്ങാതിമാര്‍ക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള അവസരം നിങ്ങൾ എനിക്ക് നൽകി. അരവിന്ദ് കരുണാകരനെ ഞങ്ങൾ സങ്കൽപ്പിച്ചതിലും അപ്പുറത്തേക്ക് ഉയർത്തിയതിന് എനിക്ക് വേണ്ടത്ര നന്ദി പറയാൻ കഴിഞ്ഞില്ല’

‘അരവിന്ദ് കരുണാകരൻ എന്താണെന്നറിയാൻ നിങ്ങൾ നൽകിയ എല്ലാ ആംഗ്യങ്ങളും പെരുമാറ്റരീതികളും, ഞാൻ ഇത് എഴുതുമ്പോഴും അവനെ കാണാതാകുന്നതുവരെ എന്‍റെ മനസ്സിൽ സജീവമായി തുടരുകയാണ്! കൊറോണയുടെ ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ പോലും, ഷെഡ്യൂള്‍ ചെയ്തതിന് മുമ്പായി ഈ പ്രോജക്റ്റ് തീര്‍ക്കാൻ ഞങ്ങളെ സഹായിച്ച അവിശ്വസനീയമായ ടീം വർക്ക് ഒരു പ്രത്യേക നന്ദിക്ക് അർഹമാണ്! വേഫെയർ ടീമും ഞങ്ങളിൽ ഓരോരുത്തരും നടത്തിയ കഠിനാധ്വാനമാണ് ഇത് സാധ്യമാക്കിയത്’!

‘മനോജേട്ടാ – നിങ്ങൾ എനിക്ക് ഒരു ജ്യേഷ്ഠനെപ്പോലെയാണ്, എന്തുണ്ടായാലും ഒപ്പമുണ്ടാകുമെന്ന് എനിക്കറിയാവുന്ന ഒരാൾ. ഒപ്പം ഈ സിനിമയിൽ ഞങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവർത്തിച്ച മറ്റെല്ലാ അഭിനേതാക്കളും, എന്‍റെ പ്രിയപ്പെട്ട സാങ്കേതിക വിദഗ്ധരെല്ലാം, ഒടുവിൽ എന്‍റെ എല്ലാമെല്ലാമായ ബോബിയും സഞ്ജയും, എന്താണ് നമ്മുടെ അടുത്തത് സഹോദരങ്ങളേ, ഈ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിച്ചതിന് ഞാൻ നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും സല്യൂട്ട് ചെയ്യുന്നു’, റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് ഫേസ്ബുക്കിൽ കുറിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ബോളിവുഡ് നടിയും മോഡലുമായ ഡയാന പെന്‍റി നായികയാകുന്ന ചിത്രത്തിൽ മനോജ് കെ ജയനും പ്രധാന വേഷത്തിലുണ്ട്. പ്രതി പൂവൻകോഴിക്ക് ശേഷം റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് ഒരുക്കുന്ന ചിത്രമാണിത്.


Notice: Undefined variable: req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 473

Notice: Undefined variable: commenter in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 474

Notice: Undefined variable: aria_req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 474

Notice: Undefined variable: req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 478

Notice: Undefined variable: commenter in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 479

Notice: Undefined variable: aria_req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 480

Notice: Undefined variable: req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 473

Notice: Undefined variable: commenter in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 474

Notice: Undefined variable: aria_req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 474

Notice: Undefined variable: req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 478

Notice: Undefined variable: commenter in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 479

Notice: Undefined variable: aria_req in /home/cinemavarthakal/public_html/wp-content/themes/Newspaper/functions.php on line 480

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!